Results
 
1. GrandPrixmót KAÍ 2018 - Results  print this site
 Search:
Categories Rank Name   Club Country    
KATA 12 ÁRA PILTA
KATA 12 ÁRA PILTA 1gold Björn Halldórsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 2silver Nökkvi Benediktsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 3bronze Baldvin Ísleifur Óskarsson   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 3bronze Aron Auðunson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 5 Birgir Gauti Kristjánsson   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 5 Bjarnason Kjartan   Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 7 Jón Snævar Bjarnason   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 7 Guðjón Daníel Bjarnason   Breidablik Karatedeild  ICELAND
KATA 12 ÁRA STÚLKNA
KATA 12 ÁRA STÚLKNA 1gold Anna Koziel   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 2silver María Bergland   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 3bronze Una Borg Garðarsdóttir   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 3bronze Sigrún Karen Yeo   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 5 Salka Finnsdóttir   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 5 Dóróthea Elísa Hlynsdóttir   Karatedeild Hauka  ICELAND
KATA 13 ÁRA PILTA
KATA 13 ÁRA PILTA 1gold Hugi Halldórsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 2silver Róbert Dennis Solomon   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 3bronze Samúel Týr Sigþórsson McClure   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 3bronze Þorgeir Björgvinsson   Afturelding Karate  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 5 Hugi Tór Haraldsson   Afturelding Karate  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 5 Gunnar Haraldsson   Afturelding Karate  ICELAND
KATA 13 ÁRA STÚLKNA
KATA 13 ÁRA STÚLKNA 1gold Friðriksdóttir Eydís Magnea   Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 2silver Þorsteinsdóttir Ylfa Sól   Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 3bronze Magnea Björt Jóhannesdóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 3bronze Sigrún Sóley Þrastardóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 5 Íris Harpa Hilmarsdóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 5 Zofía Momuntjuk   Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
Kata 14-15 ára pilta
Kata 14-15 ára pilta 1gold Tómas Pálmar Tómasson   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 2silver Tómas Aron Gíslason   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 3bronze Brynjarsson Ólafur Ían   Karatefélag Akraness  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 3bronze Stefán Franz Guðnason   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 5 Daníel Karles Randversson   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 5 Bjarnason Hákon   Fjölnir karate  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 7 Björgvin Snær Magnússon   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
Kata 14-15 ára stúlkna
Kata 14-15 ára stúlkna 1gold Oddný Þórarinsdótir   Afturelding Karate  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 2silver Ronja Halldórsdóttir   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 3bronze Guðjónsdóttir Kristrún Bára   Karatefélag Akraness  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 3bronze Sunna Rut Guðlaugardóttir   Fjölnir karate  ICELAND
Kata 16-17 ára pilta
Kata 16-17 ára pilta 1gold Aron Bjarkason   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata 16-17 ára pilta 2silver Sverrisson Baldur   Fjölnir karate  ICELAND
        Kata 16-17 ára pilta 3bronze Elís Þór Traustason   Breidablik Karatedeild  ICELAND
Kata 16-17 ára stúlkna
Kata 16-17 ára stúlkna 1gold Móey María Sigþórsdóttir McClure   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 2silver Freyja Stígsdóttir   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 3bronze Hjördís Helga Ægisdóttir   Karatedeild Hauka  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 3bronze Elín Björg Arnarsdóttir   Afturelding Karate  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 5 Buraczewska Kamila   Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 5 Freyja Benediktsdóttir   Breidablik Karatedeild  ICELAND
KUMITE 12 ÁRA PILTA
KUMITE 12 ÁRA PILTA 1gold Alexander Rósant Hjartarsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 2silver Nökkvi Benediktsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 3bronze Aron Auðunson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 3bronze Björn Halldórsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 5 Helgi Hjörleifsson   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 5 Birgir Gauti Kristjánsson   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 7 Baldvin Ísleifur Óskarsson   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 7 Jón Snævar Bjarnason   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
Kumite 12 ára telpna
Kumite 12 ára telpna 1gold María Bergland   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 2silver Karen Thuy Duong Vu   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 3bronze Anna Koziel   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 3bronze Sigrún Dalrós Eiríksdóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 5 Ísabella Þóra Haraldsdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 5 Una Borg Garðarsdóttir   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
KUMITE 12-13 ÁRA TELPNA
KUMITE 12-13 ÁRA TELPNA 1gold Viktoría Ingólfsdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 12-13 ÁRA TELPNA 2silver Friðriksdóttir Eydís Magnea   Fjölnir karate  ICELAND
        KUMITE 12-13 ÁRA TELPNA 3bronze Magnea Björt Jóhannesdóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KUMITE 12-13 ÁRA TELPNA 3bronze Sara Valgerður Óttarsdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
KUMITE 13 ÁRA PILTA
KUMITE 13 ÁRA PILTA 1gold Hugi Halldórsson   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 2silver Nökkvi Snær Kristjánsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 3bronze Þorgeir Björgvinsson   Afturelding Karate  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 3bronze Andri Blær Kristjánsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 5 Hugi Tór Haraldsson   Afturelding Karate  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 5 Valur Kristinn Starkaðarson   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
KUMITE 14 ÁRA PILTA
KUMITE 14 ÁRA PILTA 1gold Björgvin Snær Magnússon   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 2silver Daníel Karles Randversson   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 3bronze Lezek Tómass Kisielewski   Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 3bronze Bjarnason Hákon   Fjölnir karate  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 5 Arnór Ísfeld Snæbjörnsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
Kumite 14-15 ára stúlkna
Kumite 14-15 ára stúlkna 1gold Sóley Eva Magnúsdóttir   Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 2silver Ronja Halldórsdóttir   Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 3bronze Theódóra Pétursdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 3bronze Ísold Felixdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 5 Sunna Rut Guðlaugardóttir   Fjölnir karate  ICELAND
KUMITE 15 ÁRA PILTA
KUMITE 15 ÁRA PILTA 1gold Samuel Josh Ramos   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 15 ÁRA PILTA 2silver Gabríel Andri Guðmundsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        KUMITE 15 ÁRA PILTA 3bronze Tómas Aron Gíslason   Breidablik Karatedeild  ICELAND
Kumite 16-17 ára pilta.
Kumite 16-17 ára pilta. 1gold Daníel Aron Davíðsson   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 16-17 ára pilta. 2silver Sverrisson Baldur   Fjölnir karate  ICELAND
Kumite 16-17 ára stúlkna
Kumite 16-17 ára stúlkna 1gold Iveta Ivanova   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 2silver Lóa Finnsdóttir   Karatedeild Fylkis  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 3bronze Móey María Sigþórsdóttir McClure   Breidablik Karatedeild  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 3bronze Buraczewska Kamila   Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 5 Freyja Stígsdóttir   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 5 Kristjana Lind Ólafsdóttir   Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
              
Privacy statement | GTC |  Imprint

SET Online by sportdata.org © sportdata GmbH & Co KG 2001 - 2022 (2022-05-21 08:15:59 CEST +02:00)
WKF (World Karate Federation) APPROVED SOFTWARE