Results
 
Íslandsmeistaramót barna í kata 2018 - Results  print this site
 Search:
Categories Rank Name Club Country
Hópkata krakka 10 og 11 ára 1gold Hópkata 10-11 ára Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 2sivler Hópkata 4 10-11 ára Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 3bronze KFR-1 Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 3bronze KFR-3 Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 5 Víkingur Karatedeild Vikings  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 5 KAK ÍA 2 Karatefélag Akraness  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 7 Þórshamar A Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 7 Hópkata 5 10-11 ára Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 10 og 11 ára 9 Breiðablik C Breidablik Karatedeild  ICELAND
Hópkata krakka 9ára og yngri 1gold Hópkata 9 ára og yngri 3 Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 9ára og yngri 2sivler Hópkata 9 ára og yngri Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Hópkata krakka 9ára og yngri 3bronze KFA1 Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Hópkata krakka 9ára og yngri 3bronze KAK ÍA 1 Karatefélag Akraness  ICELAND
        Hópkata krakka 9ára og yngri 5 Þórshamar D Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Hópkata krakka 9ára og yngri 5 Hópkata 9 ára og yngri 2 Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
KATA 10 ÁRA PILTA 1gold Milija Pusic Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 2sivler Jakub Kobiela Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 3bronze Eðvarð Egill Finnson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 3bronze Daði Logason Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 5 Rúben Leó Ingólfsson Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 5 Óskar Ingi Agnesar Gunnarsson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 7 Sverrir Björgvinsson Afturelding Karate  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 7 Kristófer Jökull Jóhannsson Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 9 Adam Berg Birgisson Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 10 ÁRA PILTA 9 Fróði Hrafn Gíslason Karatefélag Akraness  ICELAND
KATA 10 ÁRA STÚLKNA 1gold Dunja Dagný Minic Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 2sivler Julia Bryndís Beleccin Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 3bronze Embla Rebekka Halldórsdóttir Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 3bronze Mia Ðuric Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 5 Arney Lilja Karlsdóttir Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 5 Svana Huld Ingþórsdóttir Karatedeild Vikings  ICELAND
        KATA 10 ÁRA STÚLKNA 7 Þuríður Rósa Bjarkadóttir Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
KATA 11 ÁRA PILTA 1gold Úlfur Kári Ásgeirsson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 2sivler Francis Matthew De Luna Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 3bronze Ákos Koppány Kolcsar Afturelding Karate  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 3bronze Alexander Svanur Eiríksson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 5 Gabríel Sigurður Pálmason Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 5 Emil Juan Valencia Karatedeild Vikings  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 7 Anton Mario Boama Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 7 Höskuldur Tinni Einarsson Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 11 ÁRA PILTA 9 Svanur Áskell Ólafíu Ólafsson Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
KATA 11 ÁRA STÚLKNA 1gold Karen Ai vi Ngo Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA STÚLKNA 2sivler Trixie Tngot Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA STÚLKNA 3bronze Lea Bryndís Ingólfsdóttir Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 11 ÁRA STÚLKNA 3bronze Eva Hlynsdóttir Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 11 ÁRA STÚLKNA 5 Naima Emilía Emilsdóttir Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 11 ÁRA STÚLKNA 5 Eydís Glóð Guðlaugsdóttir Karatefélag Akraness  ICELAND
KATA 9 ÁRA PILTA 1gold Adam Ómar Ómarsson Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 2sivler Ingvar Þór Björnsson Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 3bronze Jón Bergur Agnesar Gunnarsson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 3bronze Óðinn Gabríel Erlendsson Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 5 Magnús Aðalbjörn Jónsson Fjölnir karate  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 5 Wernersson Þorleifur Gunnar Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 7 Emil Már Jóhannsson Karatefélag Akraness  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 7 Dawid Weziak Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 9 Emil Björn Kárason Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 9 ÁRA PILTA 9 Jóhannes Guðmundsson Karatedeild Vikings  ICELAND
KATA 9 ÁRA STÚLKNA 1gold Gabriela Ora Gutraiman Breidablik Karatedeild  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 2sivler Kolka Kjartansdóttir Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 3bronze Sólgerður Vala Kristófersdóttir Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 3bronze Aþena Dögg Harðardóttir Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 5 Nadia Furtak Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 5 Emilý Ngan Thien Nguyen Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        KATA 9 ÁRA STÚLKNA 7 Tinna Katrín Oddsdóttir Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
Kata barna 8ára og yngri 1gold Sóley Rós Sæmundsdóttir Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 2sivler Kristín María Bjarnadóttir Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 3bronze Alex Parraguez Solar Karatefélag Akureyrar  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 3bronze David Mataonvic Íþróttafélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 5 Sunny Songkun Tangrodjanakajorn Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 5 Hildur Högnadóttir Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 7 Aron Páll Gauksson Breidablik Karatedeild  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 7 Fannar Ingi Gunnarsson Karatefélag Vestmannaeyja  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 9 Sindri Björn Baldursson Karatefélag Reykjavíkur  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 9 Freyja Kjartansdóttir Narby Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 11 Kjartan Óli Helgason Fjölnir karate  ICELAND
        Kata barna 8ára og yngri 11 Jökull Jóhann Karlsson Karatefélagið Þórshamar  ICELAND
Privacy statement | GTC |  Imprint

SET Online by sportdata.org © sportdata GmbH & Co KG 2001 - 2018 (2018-11-16 12:39:49 CET +01:00)
WKF (World Karate Federation) APPROVED SOFTWARE