Results
 
3. GrandPrixmót KAÍ 2019 - Results  print this site
 Search:
Categories Rank Name Club Country
KATA 12 ÁRA PILTA 1gold FRÓÐI VATTNES KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 2silver GABRÍEL SIGURÐUR PÁLMASON FJÖLNIR KARATE  ICELAND
        KATA 12 ÁRA PILTA 3bronze DANÍEL ORRI GUNNLAUGSSON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
KATA 12 ÁRA STÚLKNA 1gold DÓRA ÞÓRARINSDÓTTIR AFTURELDING KARATE  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 2silver TRIXIE HANNAH PARAISO TUGOT ÍÞRÓTTAFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 3bronze EVA HLYNSDÓTTIR FJÖLNIR KARATE  ICELAND
        KATA 12 ÁRA STÚLKNA 3bronze HELMA ÞÓRLÁKSDÓTTIR ÍÞRÓTTAFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
KATA 13 ÁRA PILTA 1gold NÖKKVI BENEDIKTSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 2silver BJÖRN HALLDÓRSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 3bronze BIRGIR GAUTI KRISTJÁNSSON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 3bronze VICTOR ANH DUC LE KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 5 TÓMAS MÁR JÓHANNSSON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA PILTA 5 GUDJON DANÍEL BJARNASON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
KATA 13 ÁRA STÚLKNA 1gold ANNA KOZIEL KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 2silver SALKA FINNSDÓTTIR BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 3bronze SIGRÚN KAREN YEO KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 3bronze MARÍA BERGLAND KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 5 FANNEY ANDRADÓTTIR KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KATA 13 ÁRA STÚLKNA 5 ELÍSABET INGA HELGADÓTTIR BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
Kata 14-15 ára pilta 1gold TÓMAS PÁLMAR TÓMASSON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 2silver HUGI HALLDÓRSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 3bronze STEFÁN FRANZ GUÐNASON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 3bronze ÓLAFUR ÍAN BRYNJARSSON KARATEFÉLAG AKRANESS  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 5 ÞORGEIR ATLI KÁRASON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
        Kata 14-15 ára pilta 5 HANNES HERMANN MAHONG MAGNÚSSON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
Kata 14-15 ára stúlkna 1gold ODDNÝ ÞÓRARINSDÓTIR AFTURELDING KARATE  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 2silver RONJA HALLDÓRSDÓTTIR KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 3bronze YLFA SÓL ÞORSTEINSDÓTTIR FJÖLNIR KARATE  ICELAND
        Kata 14-15 ára stúlkna 3bronze EYDÍS MAGNEA FRIÐRIKSDÓTTIR FJÖLNIR KARATE  ICELAND
Kata 16-17 ára pilta 1gold ÞÓRÐUR JÖKULL HENRYSSON AFTURELDING KARATE  ICELAND
        Kata 16-17 ára pilta 2silver TÓMAS ARON GÍSLASON BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
Kata 16-17 ára stúlkna 1gold FREYJA STÍGSDÓTTIR KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 2silver KRISTRÚN BÁRA GUÐJÓNSDÓTTIR KARATEFÉLAG AKRANESS  ICELAND
        Kata 16-17 ára stúlkna 3bronze KRISTJANA LIND ÓLAFSDÓTTIR KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
KUMITE 12 ÁRA PILTA 1gold DAVÍÐ STEINN EINARSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 2silver ELVAR HRAFN VALGEIRSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 3bronze MARTEINN EDWARD LUCAS KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 3bronze FRÓÐI VATTNES KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KUMITE 12 ÁRA PILTA 5 STEINAR MÁNI ÞRÁNDARSON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
Kumite 12 ára telpna 1gold ÍSABELLA MARÍA INGÓLFSDÓTTIR KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        Kumite 12 ára telpna 2silver SILJA DÖGG STEINARSDÓTTIR KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
KUMITE 13 ÁRA PILTA 1gold ALEXANDER RÓSANT HJARTARSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 2silver BJÖRN HALLDÓRSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 3bronze VICTOR ANH DUC LE KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 3bronze JÓN SNÆVAR BJARNASON KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 5 BRYNJAR ÁGÚST VIGGÓSSON FJÖLNIR KARATE  ICELAND
        KUMITE 13 ÁRA PILTA 5 NÖKKVI BENEDIKTSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
Kumite 13 ára stúlkna 1gold KAREN THUY DUONG VU KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        Kumite 13 ára stúlkna 2silver MARÍA BERGLAND KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        Kumite 13 ára stúlkna 3bronze IÐA ÓSK GUNNARSDÓTTIR KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        Kumite 13 ára stúlkna 3bronze UNA BORG GARÐARSDÓTTIR KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
KUMITE 14 ÁRA PILTA 1gold HUGI HALLDÓRSSON KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 2silver ANDRI BLÆR KRISTJÁNSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 3bronze SAMÚEL TÝR SIGÞÓRSSON MCCLURE BREIDABLIK KARATEDEILD  ICELAND
        KUMITE 14 ÁRA PILTA 3bronze NÖKKVI SNÆR KRISTJÁNSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
Kumite 14-15 ára stúlkna 1gold VIKTORÍA INGÓLFSDÓTTIR KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 2silver THEÓDÓRA LÍF PÉTURSDÓTTIR KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 3bronze ÍRIS HARPA HILMARSDÓTTIR KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        Kumite 14-15 ára stúlkna 3bronze RONJA HALLDÓRSDÓTTIR KARATEFÉLAG REYKJAVÍKUR  ICELAND
KUMITE 15 ÁRA PILTA 1gold HANNES HERMANN MAHONG MAGNÚSSON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        KUMITE 15 ÁRA PILTA 2silver BJÖRGVIN SNÆR MAGNÚSSON KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
        KUMITE 15 ÁRA PILTA 3bronze DANÍEL KARLES RANDVERSSON KARATEFÉLAG AKUREYRAR  ICELAND
Kumite 16-17 ára pilta. 1gold AGNAR MÁR MÁSSON KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        Kumite 16-17 ára pilta. 2silver DANÍEL ARON DAVÍÐSSON KARATEDEILD FYLKIS  ICELAND
Kumite 16-17 ára stúlkna 1gold KRISTJANA LIND ÓLAFSDÓTTIR KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
        Kumite 16-17 ára stúlkna 2silver FREYJA STÍGSDÓTTIR KARATEFÉLAGIÐ ÞÓRSHAMAR  ICELAND
              
Privacy statement | GTC |  Imprint

SET Online by sportdata.org © sportdata GmbH & Co KG 2001 - 2020 (2020-07-11 03:39:12 CEST +02:00)
WKF (World Karate Federation) APPROVED SOFTWARE